ผลคะแนนภาคกลาง "พรรคพลังประชารัฐ" ชนะภาคกลาง "เพื่อไทย" อันดับสอง
ผลการเลือกตั้งในภาคกลาง จังหวัดสมุทรสาคร เขต 2
1นายสมัคร ป้องวงษ์ อนาคตใหม่ 35,234
2 นายมาโนช เอี่ยมประเสริฐ พลังประชารัฐ 16,166
3นายอภิชาต โพธิ์ถนอมชาติไทยพัฒนา 4,818
4 นายสมชัย ศรีสุทธิยากรประชาธิปัตย์ 10,300
สุพรรณบุรี เขต 1 พรรคชาติไทยพัฒนากวาดไปทั้งหมด 3 เขต โดยเขต 3 ช้างชนช้าง
1 นายประภัตร โพธสุธน ชาติไทยพัฒนา 58,207
2 นายจองชัย เที่ยงธรรม ภูมิใจไทย 39,223
3 นายทวีศักดิ์ ฐานบัญชา อนาคตใหม่ 12,364
4 นายยุทธนา ลับบัวงาม พลังประชารัฐ 4,990
จ.สระแก้ว ซึ่งเป็นเขตของตระกูลเทียนทอง พรรคเพื่อไทยแพ้ให้กับพรรคพลังประชารัฐทั้ง 3 เขต
เขต 1
1 นายฐานิสร์ เทียนทอง พลังประชารัฐ 61,729
2 นายสนธิเดช เทียนทอง เพื่อไทย 17,361
3 นายปิยพจน์ ตุลาชม อนาคตใหม่ 10,126
4 นายอาทิติ งามวงษ์ ประชาธิปัตย์ 2,460
เขต 2
1 นางสาวตรีนุช เทียนทอง พลังประชารัฐ 51,161
2 พ.ต.อ.พายัพ ทองชื่น เพื่อไทย 19,928
3 นายยุทธชัย รำไพวรรณ์ อนาคตใหม่ 11,422
4 พลเอกชวลิต สาลีติ๊ด ประชาธิปัตย์ 3,863
เขต 3
1 นายสุรศักดิ์ ชิงนวรรณ์ พลังประชารัฐ 40,550
2 นายสรวงศ์ เทียนทอง เพื่อไทย 31,491
3 นางสาวสุนันทรัตน์ มุกตรี อนาคตใหม่ 10,039
4 นายพรพล เอกอรรถพร ประชาธิปัตย์ 3,907
ส่วนจ.ชลบุรี พรรคพลังประชารัฐก็ชนะทั้ง 3 เขต
ชลบุรี เขต1
1 นายสุชาติ ชมกลิ่น พลังประชารัฐ 37,383
2 นางสาวปิยะพร ธนาปิ่นชัย อนาคตใหม่ 25,789
3 นายจำโนทย์ ปล้องอุดม เพื่อไทย 14,315
4 นายบรรจบ รุ่งโรจน์ ภูมิใจไทย 8,153
เขต 2
1 ร้อยเอก จองชัย วงศ์ทรายทอง พลังประชารัฐ 41,472
2 นายมานิตย์ ภาวสุทธิ์ ภูมิใจไทย 20,632
3 นายนิพนธ์ แจ่มจำรัส อนาคตใหม่ 19,622
4 นายสรายุทธ วงษ์แสงทอง เพื่อไทย 10,398
เขต 3
1 นายรณเทพ อนุวัฒน์ พลังประชารัฐ 53,989
2 นายภูวนาถ กาศสกุล อนาคตใหม่ 14,211
3 นายประมวล เอมเปีย ภูมิใจไทย 13,605
4 นางสาวรินทิรา วัฒนวงษ์ภิญโญ เพื่อไทย 9,625
จันทบุรี
เขต1
1 นายธวัชชัย อนามพงษ์ พลังประชารัฐ 24,913
2 พันตำรวจโทฐนภัทร กิตติวงศา อนาคตใหม่ 24,395
3 นายมงคล ศรีคำแหง ภูมิใจไทย 14,394
4 นางสาวปวีณา จริยฐิติพงศ์ ประชาธิปัตย์ 12,067
เขต 2
1 นายยุคล ชนะวัฒน์ปัญญา พลังประชารัฐ 27,054
2 นายจารึก ศรีอ่อน อนาคตใหม่ 26,901
3 นายชาติชาย วรพิพัฒน์ ประชาธิปัตย์ 19,302
4 นายธนกร โฉมเฉลา เสรีรวมไทย 6,759
เขต 3
1 นางสาวญาณธิชา บัวเผื่อน อนาคตใหม่ 30,470
2 นายแสนคม อนามพงษ์ พลังประชารัฐ 26,234
3 นายชรัตน์ เนรัญชร ประชาธิปัตย์ 15,486
4 นายประพันธ์ จึงสกุลวัฒนา ภูมิใจไทย 9,677
ตราด
เขต 1
1 นายศักดินัย นุ่มหนู อนาคตใหม่ 33,596
2 นายธีระ สลักเพชร ประชาธิปัตย์ 29,460
3 นายวุฒิกร โลหะคุปต์ พลังประชารัฐ 22,742
4 นายวศิน พงษ์ศิริ ภูมิใจไทย 6,136
ระนอง
เขต 1
1 นายคงกฤษ ฉัตรมาลีรัตน์ ภูมิใจไทย 35,052
2 นายพงศกร พรหมสุวรรณ พลังประชารัฐ 20,979
3 นายวิรัช ร่มเย็น ประชาธิปัตย์ 16,536
4 นายสายัณห์ วรวิสุทธิ์ อนาคตใหม่ 6,438